game da mu

game da mu

LABARINMU

alamar kasuwanci (1)

1988

Bayan kammala shirin koyon sana'o'i, Mista Felix Choi, wanda ya kafa Hongrita, ya ranci kuɗi ya kuma saka hannun jari a injin niƙa na farko a watan Yunin 1988. Ya yi hayar wani kusurwa a masana'antar wani abokinsa kuma ya kafa Kamfanin Injiniya na Hongrita Mould, wanda ya ƙware a fannin sarrafa sassan mold da hardware. Ruhin kasuwanci mai tawali'u, himma, da ci gaba na Mista Choi ya jawo hankalin gungun abokan hulɗa masu ra'ayi ɗaya. Tare da haɗin gwiwar ƙungiyar da kuma ƙwararrunsu, kamfanin ya mai da hankali kan ƙira da samar da cikakkun molds, wanda ya kafa suna wajen ƙera molds na filastik daidai.

alamar kasuwanci (2)

1993

A shekarar 1993, Hongrita ta hau kan turbar gyare-gyaren ƙasa da buɗewa, kuma ta kafa sansaninta na farko a Gundumar Longgang, Shenzhen, kuma ta faɗaɗa kasuwancinta don haɗawa da gyaran filastik da sarrafa kayan aiki na biyu. Bayan shekaru 10 na ci gaba, ƙungiyar ta yi imanin cewa ya zama dole a gina wata fa'ida ta musamman da ta bambanta don a iya cin nasara a kanta. A shekarar 2003, kamfanin ya fara bincike da haɓaka fasahar gyare-gyare da tsarin gyare-gyare da kayan aiki da yawa, kuma a shekarar 2012, Hongrita ta jagoranci samar da ci gaba a fannin gyaran robar silicone (LSR) da fasahar gyare-gyare, ta zama abin koyi a masana'antar. Ta hanyar amfani da fasahohin zamani kamar kayan aiki da yawa da LSR, Hongrita ta sami nasarar jawo hankalin abokan ciniki masu inganci ta hanyar magance matsalolin samfuran abokan ciniki da kuma ƙara ƙima ga ra'ayoyin haɓakawa tare.

alamar kasuwanci (1)

2015
-
2019
-
2024
-
Nan gaba

Domin faɗaɗa da ƙarfafa kasuwancinta, Hongrita ta kafa sansanonin aiki a Gundumar Cuiheng, Birnin Zhongshan da Jihar Penang, Malaysia a cikin 2015 da 2019, kuma hukumar gudanarwa ta fara haɓaka da sauyi a duk faɗin shekarar 2018, ta tsara shirin ci gaba na matsakaici da dogon lokaci da kuma dabarun ci gaba mai dorewa na ESG don haɓaka al'adar cin nasara ga kowa. Yanzu, Honorita tana ci gaba zuwa ga burin gina masana'antar hasken wuta ta duniya ta hanyar haɓaka fasahar dijital, aikace-aikacen AI, OKR da sauran ayyuka don inganta ingancin gudanarwa da ingancin kowane mutum.

hangen nesa

Hangen nesa

Ƙirƙiri ƙima mafi kyau tare.

manufa

Ofishin Jakadanci

Inganta samfuri ta hanyar amfani da sabbin hanyoyin ƙera kayayyaki, ƙwararru da kuma masu wayo.

HANYAR GUDANARWA

HRT_Management Methodology_Eng_17Jun2024 6.19 Mina提供